SiyarwaTOP. dayaBayan gabatarwar Norse zuwa Assassin's Creed Valhalla, zaku tashi zuwa Ingila, a shirye don cin nasara da haɗa sabuwar ƙasa. Don yin wannan, zaku sauka a Ravensthorpe, wani shiri wanda da farko ya ƙunshi tarin shagunan kuma ba ƙari ba.

A cikin wasan, za ku zaɓi waɗancan gine-ginen da za ku saka hannun jari a farko don ɗaga matakin kafa ku zuwa matakin 6. Kowane gini yana ba da fa'idodi daban-daban, wasu suna da ƙarin manufa kuma, bayan na farko, ya rage gare ku. kai a wane tsari kuke ƙirƙirar su.

Don gina waɗannan rukunin yanar gizon, kuna buƙatar gudanar da hare-hare, waɗanda aka warwatse a kan taswirar tare da jan gatarin jan giciye.

Tabbatar kuma bincika matakin ƙarfi ga kowane hari, saboda ƙila baza ku iya cin nasara a matakin 280 ba idan Eivor ɗinku kawai 30. Wannan matakin ƙarfin yana ƙaruwa yayin da Eivor ke tashi. , kuma cikin lokaci yakamata ku sami wadatattun kayan aiki don fara maida Ravensthorpe naka.

Anan zamu jagorance ku ta kowane gini a Ravensthorpe, don haka zaku iya yanke shawarar wanene ya cancanci fara gini.

Shin ba ku da damar samun Creed Valhalla na Assassin har yanzu? Kuna iya ɗauka a yau kuma mun sami mafi kyawun ciniki.

Creed Assassin na Valhalla ...

Gina farko

Wane gini zan fara ginawa a Creed Valhalla na Assassin?

maƙeri

Assassin's Creed Valhalla Herrero

Blacksmith Ravensthorpe (Darajar hoto: Ubisoft)

 • Buše: makami da kuma rune kyautayuwa.

Wannan shine ginin farko na tilas, kuma tara kayan ana yinsu yayin me mahimmanci koyawa akan yadda hare-hare ke aiki da kuma yadda ake neman kayayyaki. Dole ne ku tsabtace duk zinaren zinare a cikin sansanin yayin farmaki don gama shi a hukumance, kuma kowane samamen yana da tabbacin samun kayayyaki da kuma littattafan ilimi masu yuwuwa da kayan tarihi na Roman. Tare da buɗe maƙeri, za ku iya haɓakawa da kuma ba da runes don makamanku, wanda ke sa su da ƙarfi.

Ofishin Mutum Na (oye (Gidan Killer)

 • Buše: Tsalle Faithmani, Tsarin Hutu

Na biyu dole gini shine Assassin's Hut. Ba kwa buƙatar kammala wannan ginin nan da nan, amma wasan zai hana ku faɗaɗa da yawa ba tare da shi ba. Bayan kammalawa, za a kai ku zuwa wani babban matsayi a gefen Ravensthorpe, inda za ku koyi Leap of Faith, babban kayan aiki don saukowa da sauri. Hakanan zaku buɗe buɗaɗɗen Breaddamar da oda, wanda ya haɗa da kashe duk Templars a Ingila. Wannan dogon aiki ne don kammala yayin wasa, wanda ba a magance shi kai tsaye.

Shagon Reda

Assassin's Creed Store Valhalla Reda

Shagon Reda a Ravensthorpe (Darajar hoto: Ubisoft)

 • Buɗe: Reda Ayyuka Na Yau da kullun / Mako-mako

Abin farin ciki, ginin tilas na ƙarshe kyauta ne, amma ba zai buɗe ba har sai da da'awar aƙalla yanki guda. Reda saurayi ne mai fara'a wanda ke ba da manufa ta yau da kullun don kammalawa don musayar wasu lada.

Gidaje

Yanzu muna cikin ɗakunan zaɓi, kuma kodayake daga yanzu shine zaɓinku, ɗakunan za su kasance mafi amfani da su. Buɗewa yana ba ka damar kiran dutsenka duk inda kuka kasance, wanda ke da mahimmanci a cikin irin wannan buɗewar duniya. Hakanan yana ba ka damar horar da hawayenka, yana ba su ƙarin jimiri, ikon ninkaya, ko kuma sauran wasu fasaloli masu amfani.

Barikin soja

Barracones de Assassin's Creed Valhalla

Barikin Sojan Ravensthorpe (Darajar hoto: Ubisoft)

Bariki wani gini ne da ya kamata a bashi fifiko sosai. Buɗe ikon ɗaukar Jomsvikings, waɗanda sune Vikings na musamman waɗanda zasu haɗu da kai cikin hare-hare. Kuna iya ƙirƙira da kuma tsara ta farko, yayin da sauran za'a tattara su daga wasu garuruwan. Wadannan Jomsvikings din zasu saukaka hare-hare kuma lokaci-lokaci zasu baka kudi; rabon ka na hare-haren da suka yi ba tare da kai ba.

Ganin bukka

 • Buɗe: Yanayin Asgardian

Gidan Mai gani shine wani abin da zakuyi kyau buɗe shi da wuri maimakon daga baya. Wannan ya ba Valka wurin zama, yana ba shi damar shan kayan aikinsa, bayan kammala sauƙaƙe ayyukan tattara tsirrai, yana ba shi damar tafiya zuwa Asgard kuma ya taka rawar Odin kansa. ko da. Wannan babban babi ne mai cin gashin kansa kuma yana da darajar nutsuwa idan kuna son ganin duk abin da Creed Valhalla na Assassin ya bayar.

Buɗe ayyukan

Waɗanne gine-gine ke buɗe ayyukan a Creed Valhalla na Assassin?

Bukkar kamun kifi

Cabaña de pesca Assassin's Creed Valhalla

Kuna iya siyar da kifi a gidan kifi (Katin hoto: Ubisoft)

Daga yanzu, da gaske ya rage naku wane gida za ku gina na gaba; Kowannensu yana ba da nasa ɗan sakamako, amma babu wanda yake da tasiri kamar waɗanda suka gabata. Ba abin mamaki bane, bukkar kamun kifi tana buɗe kama kifi. Masunta a nan suma zasu sayi duk wani kifin da kuka kama yayin wasan.

Gidan mafarauta

 • Buɗa: Farauta Mai Girma

Kuna iya farauta a kowane matsayi a wasan, amma dabbobin almara ba za su bayyana ba har sai an gina gidan Hunter. Wannan ginin ma yana da jerin ƙananan buƙatu waɗanda suka shafi ƙwayoyi, dabbobi masu magana, da yiwuwar soyayya - yana da daraja fuskantar koda dabbobin almara basu zama abinku ba.

Mai zane

Cartógrafo de Assassin's Creed Valhalla

Gidan gida mai amfani don masu kammalawa (Darajar hoto: Ubisoft)

Yayin wasan zai haskaka wasu abubuwa masu mahimmanci, abubuwan tarawa, da albarkatu akan taswirar taswirarku, tare da buɗe mai zane, waɗannan za su kasance cikakkun bayanai kuma daidai. Gida mai amfani don masu kammalawa.

Buɗe yan kasuwa

Waɗanne gine-gine ne 'yan kasuwa ke buɗewa a Creed Valhalla na Assassin?

Museum

Museo Assassin's Creed Valhalla

An kawata gidan kayan tarihin da siffofin Rome (Hakkin hoto: Ubisoft)

 • Bude: Roman Kayan Kaya

Gidan kayan gargajiya babban gini ne na masu tarawa, amma an iyakance amfani dashi daga yanayin wasan kwaikwayo kawai. Anan, mai warkarwa na Roman zai sayi duk kayan tarihin Roman da kuka tara, amma zai tambaye ku ku fara mallakar kayan su da farko. Da zarar an gina shi, an kawata hanyar zuwa gidan kayan gargajiya da gumakan Rome, waɗanda ke da kyau.

Shagon Kaya

 • Buɗe: Sayi daga Ravensthorpe

Shagon Kayan gida gida ne mai amfani ga duk wanda ke shirin motsawa da yaƙar hanyar su ta hanyar Creed Valhalla na Assassin. Anan zaku iya siyar da abubuwan da kuka samo ko siyan runes, salon gyara gashi, jarfa, kayan adon sanda, da zane zane. Lura cewa ba za a iya amfani da gashi, zane da zane na jirgin ruwa ba har sai kun sami gidajensu.

Jirgin ruwa

Astillero Assassin's Creed Valhalla

Kyakkyawan damar kwalliya don tsara jirginku (Katin Hoto: Ubisoft)

 • Buɗe: Jirgin Ruwa na Customizable

Filin jirgi baya buɗa amfani da tsawon lokaci, ana samun wannan ta atomatik, amma a maimakon haka yana ba da cikakkiyar damar kwaskwarima don tsara tsinkayen ku. Yana da daraja idan kun shirya tafiya cikin jirgi da kwale-kwale ko'ina, amma babu wani tasirin gaske akan yadda ake buga wasan.

Tattoo don 'Yan Samari

 • Buše: jarfa, gyara gashi mai zaman kansa

Kamar filin jirgin ruwa, wannan ma kwalliya ce kawai. Wannan yana ba ku zaɓi don canza gashin Eivor kuma ku haɗu da zanen ta. Da farko, zaku sami layin bakin ciki wanda zaku zaba daga ciki, amma zaku sami damar siyan ƙarin samfuran daga Shagon Ravensthorpe Item.

Buše amfanin

Waɗanne gine-gine ne ke buɗe riba a cikin Creed Valhalla na Assassin?

Kafin mu shiga cikin fa'idodi na mutum, abin da ke ci gaba a duk faɗin ɗakunan da ke da fa'ida shi ne, fa'idodin za su fara aiki daidai bayan an gudanar da liyafa, kuma ana iya tara su.

Bakery

Panadería Assassin's Creed Valhalla

Gidan burodin (Hoton hoto: Ubisoft)

Bakery na da ɗayan abubuwan ci gaba na duniya, yana ba Eivor ƙarin ƙoshin lafiya.

Giya

Wataƙila Eivor ba zai ji daɗin ciwo ba da zarar kun bugu, kamar yadda ginin giyar zai ba su ƙarfi. Tare da gidan burodi da giya a Ravensthorpe, Eivor yana samun babban ci gaba a cikin yawa.

Gidan kaji

Granja avícola Assassin's Creed Valhalla

Gona na Avian (Hoton hoto: Ubisoft)

Alamar wannan ɗayan tana da nisa sosai fiye da yadda kuke tsammani, don haka idan kun sami tanti a kan gaɓar tekun kuma ba za ku iya faɗin abin da ya kamata ya kasance ba, tashi zuwa hanya. A can za ka ga alamar da ke nuna gonar kaji. Ko ta yaya, saboda ƙarfin ƙarfin naman kaza, Eivor zai ɗan sami ƙari tare da gonar kaji na garin.

Alvis da Holger House

 • Buɗe: + 3.8 Lalacewa a kowane kisa

Zai yiwu saboda ba kwa buƙatar jin waɗannan maganganun biyu a bayyane, zaku yi ɓarnar kisan kai da zarar an gina gidansu. Har yanzu za a kashe maƙiyan makiya a cikin bugawa ɗaya, amma maƙiyan maƙiyi za su lalace kawai idan Eivor ya yi ƙoƙari kashe shi.

Gidan Kari

Assassin's Creed La casa de Valhalla Kari

Gidan Kari (Hoton hoto: Ubisoft)

 • Buɗe: + 3.8 Lalacewa a kowane kisa

Ba mu da wata ma'ana game da Kari, amma mun san cewa wannan ginin yana ba da fa'ida daidai da ci gaban gida na Alvis & Holger. Kyauta mai tsoka ga playersan wasa masu ƙarfi da ke neman fitar da manyan masu tsaron wasan shiru.

Gidan Mayda

 • Buɗe: + 3.8 Lalacewa a kowane kisa

Kamar yadda ya gabata. Tare da dukkan ukun da aka gina, damar kashe Eivor ba ta dace ba. Amma kuma, a cikin menu zaku iya kunna saitin wahala wanda zai ba ku damar bugun duk abokan gaba a wasan tare da kisa. Wannan ya ce, wannan ba yadda ya kamata a buga wasan ba ne, amma ba lallai ne ya hana ku ba. Idan kun ba da damar wannan saitin, gidajen da ke ƙara lalacewa ta kowane kisa sun zama ba dole ba.

Gidan hatsi

Granja de cereales Assassin's Creed Valhalla

Gwanin hatsi (Katin hoto: Ubisoft)

Ba mu san ainihin abin da wannan ke alaƙa da hatsi ba, amma haɓaka shi yana ba wa Eivor ɗan ƙaramin ƙarfi. Wataƙila sun ɗora alkama a bayan faranti na makamai?

Noma gona

 • Buɗe: + 3 Lalacewar Ruwa

Ban san yadda ake fassara wannan ba, amma samun shanu a Ravensthorpe ya sa Eivor ya fi kyau don harbi da baka. Idan kun ƙirƙiri mafi nesa da Eivor cikin haɓaka ƙwarewa, gonar shanu yanki ne mai matukar amfani na wannan rudanin.

Wannan raba
A %d masu rubutun ra'ayin yanar gizo kamar haka: